Laptop Lenovo Màn 15.3 Inch
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Lenovo Legion 5 15AHP10 83M0002XVN - AMD Ryzen 7 260 | 24GB | RTX 5050 | 15 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
-5%
- Giá bán: 37.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15AHP10 83M00030VN - AMD Ryzen 7 260 | RTX 5060 | 15 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
-2%
- Giá bán: 41.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
42.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY00HRVN - Intel Core i7-13650HX | RTX 5050 | 15.3 Inch WUXGA 165Hz
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15.3" 165Hz |
- Giá bán: 39.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15.3" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY00HQVN - Intel Core i7-13650HX | RTX 5060 | 15.3 Inch WUXGA 165Hz
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 15.3" WUXGA 165Hz |
- Giá bán: 40.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 15.3" WUXGA 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY00A7VN - Intel Core i7-14700HX | RTX 5050 | 15 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | i7-14700HX |
| RAM | 16GB / 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz |
-13%
- Giá bán: 41.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
47.690.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-14700HX |
| RAM | 16GB / 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 7 16IAX10 83KY001VVN - Ultra 9 275HX | RTX 5070 | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5070 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 69.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5070 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 7 16IAX10 83KY001UVN - Ultra 9 275HX | RTX 5060 | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 63.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi