Laptop Lenovo Màn 16 Inch
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH8 83EM00H6IN - Intel Core i7-13620H | 16GB | 15 inch Full HD
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
-8%
- Giá bán: 18.490.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 16IRH10 83K20001VN / 83K20004VN - Intel Core i7-13620H | 16 inch Full HD+
| CPU | Intel Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB / 24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 16 Inch WUXGA |
-10%
- Giá bán: 20.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB / 24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 16 Inch WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkBook 16 G9 IRL 21US008DVA 2026 - Intel Core i5-13420H | 16GB | 512GB | 16 Inch WUXGA
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
-9%
- Giá bán: 20.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo IdeaPad Slim 5 14IRH10R 83J0006CVN 2025 - Intel Core 5 210H | 32GB | 14 inch Full HD+ OLED
| CPU |
Intel Core 5 210H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ OLED |
- Giá bán: 24.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel Core 5 210H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo IdeaPad Slim 5 14IRH10R 83J0006EVN 2025 - Intel Core 5 210H | 16GB | 14 inch Full HD+ OLED
| CPU |
Intel Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ OLED |
- Giá bán: 21.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Lenovo Legion Pro 7 16IAX10H 83F500JGVN - Ultra 9 275X | RAM 32GB | RTX 5070Ti | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5070Ti |
| M.Hình | 16" WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 79.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5070Ti |
| M.Hình | 16" WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Legion 9 16IRX9 83G0001AVN | Intel Core™ i9-14900HX | 64GB DDR5 | 2TB SSD | RTX™ 4090 16GB | 16 inch 3.2K 100% DCI-P3 165Hz
| CPU | Intel® Core™ i9-14900HX |
| RAM | 64GB DDR5 5600Mhz |
| Ổ cứng | SSD 2TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4090 16GB |
| M.Hình | 3.2K 165Hz 100% DCI-P3 |
- Giá bán: 139.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel® Core™ i9-14900HX |
| RAM | 64GB DDR5 5600Mhz |
| Ổ cứng | SSD 2TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4090 16GB |
| M.Hình | 3.2K 165Hz 100% DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi