Laptop Lenovo Học tập - văn phòng
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 16ARP10 83K80016VN - AMD Ryzen 5 7535HS | 16GB | 512GB | 16 Inch WUXGA
| CPU | R5 7535HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon 660M
|
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
-10%
- Giá bán: 17.490.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.390.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 7535HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon 660M
|
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH8 83EM00H6IN - Intel Core i7-13620H | 16GB | 15 inch Full HD
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
-8%
- Giá bán: 18.490.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Xiaoxin 14c AHP10-83K90003CD - AMD Ryzen 7 8745HS | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA
| CPU | Ryzen 7 8745HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
-2%
- Giá bán: 17.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
17.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 8745HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH10 83K1000GVN - Intel Core i5 13420H | 24GB | 512GB | 15.3 Inch WUXGA
| CPU | i5 13420H |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
-16%
- Giá bán: 18.390.000đ
-
Giá bán niêm yết
21.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5 13420H |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 16IRH10 83K20001VN / 83K20004VN - Intel Core i7-13620H | 16 inch Full HD+
| CPU | Intel Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB / 24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 16 Inch WUXGA |
-10%
- Giá bán: 20.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB / 24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 16 Inch WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Cũ Lenovo Ideapad Slim 5 14AKP10 - Ryzen AI 5 330 | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA OLED
| CPU | Ryzen AI 5 330 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" OLED |
-18%
- Giá bán: 19.790.000đ
-
Giá bán niêm yết
23.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 330 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Ideapad Slim 5 14AKP10 83HX00ABVN - Ryzen AI 5 330 | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA OLED 100%DCI-P3
| CPU | Ryzen AI 5 330 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" OLED 100%DCI-P3 |
-7%
- Giá bán: 22.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
23.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 330 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" OLED 100%DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IMH9 83CV00D8VN - Intel Ultra 5 125H | 16GB | 1TB | 14 Inch OLED
| CPU | Ultra 5 125H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc |
| M.Hình | 14"WUXGA OLED |
-18%
- Giá bán: 24.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 125H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc |
| M.Hình | 14"WUXGA OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkBook 14 Gen 8 IRL 21SG007MVA - Intel Core 5 210H | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
- Giá bán: 20.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH10 83K1000JVN - Intel Core i7 13620H | 15.3 Inch WUXGA
| CPU | i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
-12%
- Giá bán: 20.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14AKP10 83HX001JVN Ryzen AI 7 350 | 32GB | 1TB | AMD Radeon 860M | 14" OLED
| CPU | Ryzen AI 7 350 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD 860M |
| M.Hình | 14 Inch OLED |
-1%
- Giá bán: 26.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
26.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 7 350 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD 860M |
| M.Hình | 14 Inch OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Thinkbook 14 G9 IRL 21UY008XVN - Intel Core 5 210H | 16GB | 512GB |14inch WUXGA
| CPU |
Core 5-210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
-5%
- Giá bán: 25.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
27.390.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5-210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Thinkbook 14 G8 IRL-21SG007PVA - Intel Core 7-240H | 16GB | 14 Inch Full HD+
| CPU |
Core 7-240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
-6%
- Giá bán: 23.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.390.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 7-240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo V15 Gen 4 IRU 83A100RJVN - Intel Core i7-13620H | 15.6 Inch Full HD
| CPU |
i7-13620H |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
-14%
- Giá bán: 17.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7-13620H |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkBook 16 G9 IRL 21US008DVA 2026 - Intel Core i5-13420H | 16GB | 512GB | 16 Inch WUXGA
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
-9%
- Giá bán: 20.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo ThinkBook 16 G8 IRL 21SH0093VA - Intel Core 5 210H | 16GB | 512GB | 16 Inch WUXGA
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
- Giá bán: 21.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 OLED 15ARP10 83J3001DVN/83J3002SVN - AMD Ryzen™ 7 7735HS | 15.1 inch 2K OLED 100% DCI-P3 165Hz
| CPU | Ryzen™ 7 7735HS |
| RAM | 16GB | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon 680M |
| M.Hình | 100%DCI-P3 OLED 165Hz |
-17%
- Giá bán: 23.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
28.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen™ 7 7735HS |
| RAM | 16GB | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon 680M |
| M.Hình | 100%DCI-P3 OLED 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IMH9 83CV00DKVN - Intel Core Ultra 7 155H | 32GB | 1TB | 14 Inch WUXGA
| CPU | Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 Inch WUXGA Oled |
-9%
- Giá bán: 29.190.000đ
-
Giá bán niêm yết
31.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 Inch WUXGA Oled |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 14IRH10 83K00007VN/83K00009VN - Intel Core i7-13620H | 16GB/24GB | SSD 512GB | 14 inch Full HD+
| CPU | Intel® Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB/24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
-10%
- Giá bán: 20.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel® Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB/24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14ILL10 83JX0086VN - Intel Core Ultra 5 226V | 16GB | 512GB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Arc 130V |
| M.Hình | 14"2.8K OLED |
-10%
- Giá bán: 27.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
30.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Arc 130V |
| M.Hình | 14"2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo IdeaPad Slim 5 14IRH10R 83J0006CVN 2025 - Intel Core 5 210H | 32GB | 14 inch Full HD+ OLED
| CPU |
Intel Core 5 210H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ OLED |
- Giá bán: 24.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel Core 5 210H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo IdeaPad Slim 5 14IRH10R 83J0006EVN 2025 - Intel Core 5 210H | 16GB | 14 inch Full HD+ OLED
| CPU |
Intel Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ OLED |
- Giá bán: 21.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel Core 5 210H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14IAH10 83NC001AVN - Ultra 7 255H | 24GB | 1TB | 14 Inch OLED
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14"WUXGA |
- Giá bán: 26.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14"WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New Outlet] Laptop Lenovo ThinkPad E14 Gen 7 21T90021VA - Intel Core 7 240H | 16GB | 512GB |14 inch Full HD+
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14 inch FHD+ |
-6%
- Giá bán: 22.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
23.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14 inch FHD+ |
Chương trình khuyến mãi