Laptop Dell Màn 16 Inch
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Dell Pro 13 Plus PB13250-236V-16512W 2025 - Ultra 5 236V | 16GB | 512GB | 13.3 Inch Full HD+
| CPU |
Ultra 5 236V |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 13.3 Inch Full HD+ |
- Giá bán: 31.290.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 5 236V |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 13.3 Inch Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Pro 14 Plus PB14250-235U-16512W 2025 - Ultra 5 235U | 16GB | 512GB | 14 Inch Full HD+
| CPU |
Ultra 5 235U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14 Inch Full HD+ |
- Giá bán: 27.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 5 235U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14 Inch Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Cũ Dell Precision 7680 - Intel Core i9 13950HX | 32GB DDR5 | RTX A1000 | 16 Inch Full HD+
| CPU |
i9 13950HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
RTX A1000 |
| M.Hình | 16 inch FHD+ |
- Giá bán: 34.800.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i9 13950HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
RTX A1000 |
| M.Hình | 16 inch FHD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell 16 Plus DB6U5387W1 2025 - Intel Core Ultra 5 226V | 16GB LPDDR5X | SSD 1TB | 16 Inch 2.5K
| CPU |
Intel Core Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel® Arc™ Graphics |
| M.Hình | 16 Inch 2.5K |
-3%
- Giá bán: 28.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel Core Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel® Arc™ Graphics |
| M.Hình | 16 Inch 2.5K |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Pro 14 PC14250-235U-16512W 2025 - Ultra 5 235U | 16GB | 512GB | 14 Inch Full HD+
| CPU |
Ultra 5 235U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14 Inch Full HD+ |
- Giá bán: 26.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 5 235U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14 Inch Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Cũ Dell Inspiron 16 Plus 7620 - Intel Core i7 12700H | RAM 40GB | SSD 1TB | 16 inch Full HD+
| CPU | i7-12700H |
| RAM | 40GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Iris Xe Graphics |
| M.Hình | 16 inch FHD+ |
-23%
- Giá bán: 19.900.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.900.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-12700H |
| RAM | 40GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Iris Xe Graphics |
| M.Hình | 16 inch FHD+ |
Chương trình khuyến mãi