Laptop Dell Card rời
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Dell 16 DC16251 DC6C7557W1 - Intel Core 7 150U | 16GB | 1TB | MX 570A | 16 Inch Full HD+
| CPU |
Core 7 150U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | 1TB NVMe |
| Card |
MX 570A |
| M.Hình | 16" Full HD+ |
- Giá bán: 29.690.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 7 150U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | 1TB NVMe |
| Card |
MX 570A |
| M.Hình | 16" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Cũ Dell Precision 7680 - Intel Core i9 13950HX | 32GB DDR5 | RTX A1000 | 16 Inch Full HD+
| CPU |
i9 13950HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
RTX A1000 |
| M.Hình | 16 inch FHD+ |
- Giá bán: 34.800.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i9 13950HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
RTX A1000 |
| M.Hình | 16 inch FHD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Inspiron 5440 N5440-C5U165W11IBD2 - Core 5 120U | MX 570A |14 Inch 2.2K
| CPU |
Core 5-120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
MX 570A |
| M.Hình | 14 Inch 2.2K |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5-120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
MX 570A |
| M.Hình | 14 Inch 2.2K |
Chương trình khuyến mãi