Laptop HP Cao cấp - sang trọng
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop HP OmniBook 7 14-fr0027TU C1MN1PA - Ultra 7 255U | 16GB | 14 Inch Full HD+
| CPU | Ultra 7 255U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
-5%
- Giá bán: 27.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
28.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 255U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New Outlet] Laptop HP OmniBook X Flip 14-fm0088TU - Ultra 5 226V | 16GB | 512GB | 14 Inch 2K
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2K |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2K |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Cũ HP Envy 15 X360 15m-dr0012dx - Intel Core i7
| CPU |
i7 8565u |
| RAM | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| GPU |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" FHD |
- Giá bán: 10.000.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 8565u |
| RAM | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| GPU |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" FHD |
Chương trình khuyến mãi