Laptop Lenovo SSD 512GB
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15IAX9E 83LK00CVUS - Intel i5-12450HX | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX™ 3050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-7%
- Giá bán: 21.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Cũ Lenovo Ideapad Slim 5 14AKP10 - Ryzen AI 5 330 | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA OLED
| CPU | Ryzen AI 5 330 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" OLED |
-18%
- Giá bán: 19.790.000đ
-
Giá bán niêm yết
23.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 330 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Ideapad Slim 5 14AKP10 83HX00ABVN - Ryzen AI 5 330 | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA OLED 100%DCI-P3
| CPU | Ryzen AI 5 330 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" OLED 100%DCI-P3 |
-7%
- Giá bán: 22.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
23.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 330 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" OLED 100%DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 OLED 15ARP10 83J3001DVN/83J3002SVN - AMD Ryzen™ 7 7735HS | 15.1 inch 2K OLED 100% DCI-P3 165Hz
| CPU | Ryzen™ 7 7735HS |
| RAM | 16GB | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon 680M |
| M.Hình | 100%DCI-P3 OLED 165Hz |
-17%
- Giá bán: 23.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
28.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen™ 7 7735HS |
| RAM | 16GB | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon 680M |
| M.Hình | 100%DCI-P3 OLED 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15ARP10E 83S000DDVN - AMD Ryzen™ 7 170 | RTX 4050 6GB | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | Ryzen™ 7 170 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-9%
- Giá bán: 29.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
32.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen™ 7 170 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14IMH10 83V6001GVN - Intel Core Ultra 5 135H | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA OLED 100% DCI-P3
| CPU | Ultra 5 135H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14"WUXGA OLED |
-10%
- Giá bán: 23.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 135H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14"WUXGA OLED |
Chương trình khuyến mãi