Laptop Lenovo Màn hình OLED / chuần màu 100% sRGB
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15IAX9E 83LK00CVUS - Intel i5-12450HX | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX™ 3050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-7%
- Giá bán: 21.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15IAX9E 83LK0079VN - Intel i5-12450HX | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX™ 3050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-16%
- Giá bán: 21.890.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15ARP9 83JC00LVVN - AMD Ryzen 5 - 7235HS | RTX 3050 6GB | 15.6 inch Full HD 100% sRGB 144Hz
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
-10%
- Giá bán: 23.390.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IMH9 83CV00D8VN - Intel Ultra 5 125H | 16GB | 1TB | 14 Inch OLED
| CPU | Ultra 5 125H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc |
| M.Hình | 14"WUXGA OLED |
-18%
- Giá bán: 24.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 125H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc |
| M.Hình | 14"WUXGA OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15IRX9 83DV01ALVN - Intel i7 13650HX | 16GB | 512GB | RTX 4050
| CPU | i7 13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
-16%
- Giá bán: 30.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
35.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15AHP10 83JG0047VN - AMD Ryzen 7 250 | RTX 5050 | 15.6 Inch Full HD, 144Hz, 100%sRGB
| CPU | Ryzen 7 250 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
- Giá bán: 31.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 250 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15ARP9 83JC00M3VN - AMD Ryzen 5 7235HS | RTX 3050 | 15.6 inch Full HD 100% sRGB 144Hz
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
- Giá bán: 24.390.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15AHP10 83M0002XVN - AMD Ryzen 7 260 | 24GB | RTX 5050 | 15 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
-5%
- Giá bán: 37.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15ARP10E 83S0006QVN - Ryzen 7 7735HS | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX 3050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | Ryzen 7 7735HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-18%
- Giá bán: 25.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
30.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 7735HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15AHP10 83M00030VN - AMD Ryzen 7 260 | RTX 5060 | 15 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
-2%
- Giá bán: 41.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
42.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 OLED 15ARP10 83J3001DVN/83J3002SVN - AMD Ryzen™ 7 7735HS | 15.1 inch 2K OLED 100% DCI-P3 165Hz
| CPU | Ryzen™ 7 7735HS |
| RAM | 16GB | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon 680M |
| M.Hình | 100%DCI-P3 OLED 165Hz |
-17%
- Giá bán: 23.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
28.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen™ 7 7735HS |
| RAM | 16GB | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon 680M |
| M.Hình | 100%DCI-P3 OLED 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IMH9 83CV00DKVN - Intel Core Ultra 7 155H | 32GB | 1TB | 14 Inch WUXGA
| CPU | Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 Inch WUXGA Oled |
-9%
- Giá bán: 29.190.000đ
-
Giá bán niêm yết
31.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 Inch WUXGA Oled |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Cũ Gaming Lenovo Legion 5 15IRX10 - Intel Core i7 14700HX | 24GB | 1TB | RTX 5070 | 15 Inch WQXGA OLED
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
-5%
- Giá bán: 39.000.000đ
-
Giá bán niêm yết
40.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY004GVN - Intel Core i7 14700HX | 24GB | 1TB | RTX 5070 | 15 Inch WQXGA OLED
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
-6%
- Giá bán: 47.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
50.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY00HRVN - Intel Core i7-13650HX | RTX 5050 | 15.3 Inch WUXGA 165Hz
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15.3" 165Hz |
- Giá bán: 39.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15.3" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14ILL10 83JX0086VN - Intel Core Ultra 5 226V | 16GB | 512GB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Arc 130V |
| M.Hình | 14"2.8K OLED |
-10%
- Giá bán: 27.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
30.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Arc 130V |
| M.Hình | 14"2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15ARP10E 83S0000DVN - Ryzen 5 7535HS | RTX 3050 6GB | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | Ryzen 5 7535HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-17%
- Giá bán: 23.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
28.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 5 7535HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15ARP10E 83S000DDVN - AMD Ryzen™ 7 170 | RTX 4050 6GB | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | Ryzen™ 7 170 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-9%
- Giá bán: 29.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
32.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen™ 7 170 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15ARP10E 83S0004FVN - Ryzen 7 7735HS | RTX 4050 6GB | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | Ryzen 7 7735HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-3%
- Giá bán: 29.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
30.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 7735HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY00HQVN - Intel Core i7-13650HX | RTX 5060 | 15.3 Inch WUXGA 165Hz
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 15.3" WUXGA 165Hz |
- Giá bán: 40.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 15.3" WUXGA 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14IAH10 83NC001AVN - Ultra 7 255H | 24GB | 1TB | 14 Inch OLED
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14"WUXGA |
- Giá bán: 26.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14"WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IPH11 83QK006GVN - Intel Core Ultra 7 355 | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED (FIFA EDITION)
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
-5%
- Giá bán: 60.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
63.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14AGP11 83QS001DVN - AMD Ryzen AI 7 445 | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA OLED
| CPU | Ryzen AI 7 445 |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Radeon 840M |
| M.Hình | 14" WUXGA OLED |
-3%
- Giá bán: 34.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
35.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 7 445 |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Radeon 840M |
| M.Hình | 14" WUXGA OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IPH11 83QK0016VN - Intel Core™ Ultra X9 388H | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra X9 388H |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
-3%
- Giá bán: 66.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
68.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra X9 388H |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi