Laptop Lenovo 24GB
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH10 83K1000GVN - Intel Core i5 13420H | 24GB | 512GB | 15.3 Inch WUXGA
| CPU | i5 13420H |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
-16%
- Giá bán: 18.390.000đ
-
Giá bán niêm yết
21.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5 13420H |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 OLED 15ARP10 83J3001DVN/83J3002SVN - AMD Ryzen™ 7 7735HS | 15.1 inch 2K OLED 100% DCI-P3 165Hz
| CPU | Ryzen™ 7 7735HS |
| RAM | 16GB | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon 680M |
| M.Hình | 100%DCI-P3 OLED 165Hz |
-17%
- Giá bán: 23.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
28.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen™ 7 7735HS |
| RAM | 16GB | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon 680M |
| M.Hình | 100%DCI-P3 OLED 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Cũ Gaming Lenovo Legion 5 15IRX10 - Intel Core i7 14700HX | 24GB | 1TB | RTX 5070 | 15 Inch WQXGA OLED
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
-5%
- Giá bán: 39.000.000đ
-
Giá bán niêm yết
40.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY004GVN - Intel Core i7 14700HX | 24GB | 1TB | RTX 5070 | 15 Inch WQXGA OLED
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
-6%
- Giá bán: 47.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
50.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14IAH10 83NC001AVN - Ultra 7 255H | 24GB | 1TB | 14 Inch OLED
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14"WUXGA |
- Giá bán: 26.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14"WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 14ARP10 83K600E6VN - AMD Ryzen 5 7535HS | 16GB | 14 Inch WUXGA
| CPU | R5 7535HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
-8%
- Giá bán: 17.490.000đ
-
Giá bán niêm yết
18.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 7535HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15ARP10 83K700EVVN - Ryzen 7 7735HS | 24GB | 512GB | 15.3 Inch WUXGA
| CPU | R7 7735HS |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
-8%
- Giá bán: 21.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
23.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R7 7735HS |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi