Laptop Lenovo 32GB
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14AKP10 83HX001JVN Ryzen AI 7 350 | 32GB | 1TB | AMD Radeon 860M | 14" OLED
| CPU | Ryzen AI 7 350 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD 860M |
| M.Hình | 14 Inch OLED |
-1%
- Giá bán: 26.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
26.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 7 350 |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD 860M |
| M.Hình | 14 Inch OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IMH9 83CV00DKVN - Intel Core Ultra 7 155H | 32GB | 1TB | 14 Inch WUXGA
| CPU | Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 Inch WUXGA Oled |
-9%
- Giá bán: 29.190.000đ
-
Giá bán niêm yết
31.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 Inch WUXGA Oled |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14ILL10 83JX0086VN - Intel Core Ultra 5 226V | 16GB | 512GB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Arc 130V |
| M.Hình | 14"2.8K OLED |
-10%
- Giá bán: 27.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
30.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Arc 130V |
| M.Hình | 14"2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo IdeaPad Slim 5 14IRH10R 83J0006CVN 2025 - Intel Core 5 210H | 32GB | 14 inch Full HD+ OLED
| CPU |
Intel Core 5 210H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ OLED |
- Giá bán: 24.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel Core 5 210H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IPH11 83QK006GVN - Intel Core Ultra 7 355 | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED (FIFA EDITION)
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
-5%
- Giá bán: 60.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
63.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IPH11 83QK0016VN - Intel Core™ Ultra X9 388H | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra X9 388H |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
-3%
- Giá bán: 66.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
68.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra X9 388H |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IPH11 83QK0015VN / 83QK0048VN FIFA EDITION - Intel Core™ Ultra 7 355 | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
-7%
- Giá bán: 45.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
48.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IPH11 83QM002FVN / 83QM002EVN - Intel Core™ Ultra 7 355 | 32GB | 1TB | 14 Inch WUXGA OLED
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" FHD+ OLED |
-10%
- Giá bán: 39.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
43.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" FHD+ OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14ILL10 83JX0081VN - Intel Core Ultra 7 258V | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED 120Hz
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 2.8K OLED 120Hz |
-10%
- Giá bán: 35.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 2.8K OLED 120Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Lenovo Legion Pro 7 16IAX10H 83F500JGVN - Ultra 9 275X | RAM 32GB | RTX 5070Ti | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5070Ti |
| M.Hình | 16" WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 79.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5070Ti |
| M.Hình | 16" WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Book 9 14IAH10 83KJ002UVN - Ultra 9 285H | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14 Inch 2.8K Oled |
-6%
- Giá bán: 65.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
69.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14 Inch 2.8K Oled |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 7 16IAX10 83KY001VVN - Ultra 9 275HX | RTX 5070 | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5070 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 69.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5070 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 7 16IAX10 83KY001UVN - Ultra 9 275HX | RTX 5060 | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 63.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 16"WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Book 9 14IAH10 83KJ001QVN - Ultra 9 285H | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14 Inch 2.8K Oled |
-6%
- Giá bán: 65.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
69.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 9 285H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Arc 140T |
| M.Hình | 14 Inch 2.8K Oled |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga 7 2 in 1 14ILL10 83JQ0049VN - Intel Ultra 7 258V | 32GB | 1TB | 14 2.8K Oled Touch
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
-5%
- Giá bán: 37.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14ILL10 83JX0037VN - Intel Core Ultra 7 258V | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 7 258H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14"2.8K OLED |
-13%
- Giá bán: 34.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 258H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14"2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Yoga Slim 9 14ILL10 83CX001AVN - Intel Ultra 7 258V | 32GB | 1TB | 14" WQUXGA OLED
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14"WQUXGA OLED |
- Giá bán: 55.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 14"WQUXGA OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 9 14ILL10 83CX002UVN - Intel Core Ultra 7 258V | 32GB | 14 Inch 4K OLED
| CPU |
Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics 140V |
| M.Hình | 14" 4K OLED |
- Giá bán: 56.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics 140V |
| M.Hình | 14" 4K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Pro 7 14ASP9 83HN0022VN - AMD Ryzen AI 9 365 | RAM 32GB | 1TB | AMD Radeon™ 880M | 14.5inch 2.8K OLED |
| CPU | AMD Ryzen™ AI 9 365 |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD Radeon™ 880M |
| M.Hình | 14" 2.8K 100% DCI-P3 |
- Giá bán: 38.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | AMD Ryzen™ AI 9 365 |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD Radeon™ 880M |
| M.Hình | 14" 2.8K 100% DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14IMH9 83DA0020VN | Intel Core Ultra 7-155H | 32GB | 14 Inch WUXGA OLED 100% DCI-P3
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA OLED 100% DCI-P3 |
-10%
- Giá bán: 26.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA OLED 100% DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Pro 7 14IMH9V 83E2005DVN Ultra 7-155H | 32GB | 1TB SSD | RTX4050 | 14.5" 2.8K 100% DCI-P3 OLED
| CPU | Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" 100% DCI-P3 |
-14%
- Giá bán: 42.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
49.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" 100% DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IMH9 83CV001UVN - Intel Core Ultra 7 155H | 32GB | 14 Inch WUXGA
| CPU | Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 Inch WUXGA Oled |
-3%
- Giá bán: 28.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Arc Graphics |
| M.Hình | 14 Inch WUXGA Oled |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 14IMH9 83DA001YVN | Intel Core Ultra 7-155H | 32GB | 14 inch WUXGA
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14 inch WUXGA |
-20%
- Giá bán: 23.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H |
| RAM | 32GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14 inch WUXGA |
Chương trình khuyến mãi