Laptop Lenovo SSD 1000GB
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Lenovo IdeaPad Slim 5 14IRH10R 83J0006CVN 2025 - Intel Core 5 210H | 32GB | 14 inch Full HD+ OLED
| CPU |
Intel Core 5 210H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ OLED |
- Giá bán: 24.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel Core 5 210H |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IPH11 83QK006GVN - Intel Core Ultra 7 355 | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED (FIFA EDITION)
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
-5%
- Giá bán: 60.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
63.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IPH11 83QK0016VN - Intel Core™ Ultra X9 388H | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra X9 388H |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
-3%
- Giá bán: 66.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
68.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra X9 388H |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IPH11 83QK0015VN / 83QK0048VN FIFA EDITION - Intel Core™ Ultra 7 355 | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
-7%
- Giá bán: 45.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
48.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2.8K OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IPH11 83QM002FVN / 83QM002EVN - Intel Core™ Ultra 7 355 | 32GB | 1TB | 14 Inch WUXGA OLED
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" FHD+ OLED |
-10%
- Giá bán: 39.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
43.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 355 |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" FHD+ OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14ILL10 83JX0081VN - Intel Core Ultra 7 258V | 32GB | 1TB | 14 Inch 2.8K OLED 120Hz
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 2.8K OLED 120Hz |
-10%
- Giá bán: 35.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc 140V |
| M.Hình | 2.8K OLED 120Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Lenovo Legion Pro 7 16IAX10H 83F500JGVN - Ultra 9 275X | RAM 32GB | RTX 5070Ti | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5070Ti |
| M.Hình | 16" WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 79.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5070Ti |
| M.Hình | 16" WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Slim 9 14ILL10 83CX002UVN - Intel Core Ultra 7 258V | 32GB | 14 Inch 4K OLED
| CPU |
Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics 140V |
| M.Hình | 14" 4K OLED |
- Giá bán: 56.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 258V |
| RAM | 32GB LPDDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Arc Graphics 140V |
| M.Hình | 14" 4K OLED |
Chương trình khuyến mãi