Laptop Lenovo SSD 480GB - 512GB
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15IAX9E 83LK00CVUS - Intel i5-12450HX | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX™ 3050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-7%
- Giá bán: 21.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15IAX9E 83LK0079VN - Intel i5-12450HX | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX™ 3050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-16%
- Giá bán: 21.890.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 16ARP10 83K80016VN - AMD Ryzen 5 7535HS | 16GB | 512GB | 16 Inch WUXGA
| CPU | R5 7535HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon 660M
|
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
-10%
- Giá bán: 17.490.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.390.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 7535HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon 660M
|
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH8 83EM00H6IN - Intel Core i7-13620H | 16GB | 15 inch Full HD
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
-8%
- Giá bán: 18.490.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15ARP9-83JC00GKUS - Ryzen 5 7235HS | 12GB DDR5 | RTX4050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 12GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 100%sRGB 144Hz |
-5%
- Giá bán: 24.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 12GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Xiaoxin 14c AHP10-83K90003CD - AMD Ryzen 7 8745HS | 16GB | 512GB | 14 Inch WUXGA
| CPU | Ryzen 7 8745HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
-2%
- Giá bán: 17.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
17.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 8745HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 14" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH10 83K1000GVN - Intel Core i5 13420H | 24GB | 512GB | 15.3 Inch WUXGA
| CPU | i5 13420H |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
-16%
- Giá bán: 18.390.000đ
-
Giá bán niêm yết
21.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5 13420H |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15ARP9 83JC00LVVN - AMD Ryzen 5 - 7235HS | RTX 3050 6GB | 15.6 inch Full HD 100% sRGB 144Hz
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
-10%
- Giá bán: 23.390.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 16IRH10 83K20001VN / 83K20004VN - Intel Core i7-13620H | 16 inch Full HD+
| CPU | Intel Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB / 24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 16 Inch WUXGA |
-10%
- Giá bán: 20.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB / 24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel® Graphics |
| M.Hình | 16 Inch WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH10 83K1000JVN - Intel Core i7 13620H | 15.3 Inch WUXGA
| CPU | i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
-12%
- Giá bán: 20.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15IRX9 83DV01ALVN - Intel i7 13650HX | 16GB | 512GB | RTX 4050
| CPU | i7 13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
-16%
- Giá bán: 30.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
35.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo V15 Gen 4 IRU 83A100RJVN - Intel Core i7-13620H | 15.6 Inch Full HD
| CPU |
i7-13620H |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
-14%
- Giá bán: 17.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7-13620H |
| RAM | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15AHP10 83M0002XVN - AMD Ryzen 7 260 | 24GB | RTX 5050 | 15 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
-5%
- Giá bán: 37.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
39.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15ARP10E 83S0006QVN - Ryzen 7 7735HS | RAM 16GB | SSD 512GB | RTX 3050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | Ryzen 7 7735HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-18%
- Giá bán: 25.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
30.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 7735HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15AHP10 83M00030VN - AMD Ryzen 7 260 | RTX 5060 | 15 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
-2%
- Giá bán: 41.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
42.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 260 |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 15" 165Hz OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 5 OLED 15ARP10 83J3001DVN/83J3002SVN - AMD Ryzen™ 7 7735HS | 15.1 inch 2K OLED 100% DCI-P3 165Hz
| CPU | Ryzen™ 7 7735HS |
| RAM | 16GB | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon 680M |
| M.Hình | 100%DCI-P3 OLED 165Hz |
-17%
- Giá bán: 23.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
28.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen™ 7 7735HS |
| RAM | 16GB | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | AMD Radeon 680M |
| M.Hình | 100%DCI-P3 OLED 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY00HRVN - Intel Core i7-13650HX | RTX 5050 | 15.3 Inch WUXGA 165Hz
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15.3" 165Hz |
- Giá bán: 39.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5050 |
| M.Hình | 15.3" 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 14IRH10 83K00007VN/83K00009VN - Intel Core i7-13620H | 16GB/24GB | SSD 512GB | 14 inch Full HD+
| CPU | Intel® Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB/24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
-10%
- Giá bán: 20.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
22.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Intel® Core™ i7-13620H |
| RAM | 16GB/24GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel UHD Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15ARP10E 83S0000DVN - Ryzen 5 7535HS | RTX 3050 6GB | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | Ryzen 5 7535HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-17%
- Giá bán: 23.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
28.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 5 7535HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 3050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15ARP10E 83S000DDVN - AMD Ryzen™ 7 170 | RTX 4050 6GB | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | Ryzen™ 7 170 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-9%
- Giá bán: 29.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
32.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen™ 7 170 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ Essential 15ARP10E 83S0004FVN - Ryzen 7 7735HS | RTX 4050 6GB | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | Ryzen 7 7735HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
-3%
- Giá bán: 29.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
30.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 7735HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6 144Hz 100% sRGB |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY00HQVN - Intel Core i7-13650HX | RTX 5060 | 15.3 Inch WUXGA 165Hz
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 15.3" WUXGA 165Hz |
- Giá bán: 40.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-13650HX |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Nvidia RTX 5060 |
| M.Hình | 15.3" WUXGA 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New Outlet] Laptop Lenovo ThinkPad E14 Gen 7 21T90021VA - Intel Core 7 240H | 16GB | 512GB |14 inch Full HD+
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14 inch FHD+ |
-6%
- Giá bán: 22.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
23.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14 inch FHD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15ARP10 83K700YVVN - AMD Ryzen 7 7735HS | 16GB | 512GB | 15.3 Inch WUXGA
| CPU | R5 7735HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon 680M
|
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
- Giá bán: 19.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 7735HS |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon 680M
|
| M.Hình | 15.3" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi