Laptop Lenovo Đồ họa kỹ thuật
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15ARP9-83JC00GKUS - Ryzen 5 7235HS | 12GB DDR5 | RTX4050 | 15.6 inch Full HD 144Hz 100% sRGB
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 12GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 100%sRGB 144Hz |
-5%
- Giá bán: 24.690.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 12GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 4050 |
| M.Hình | 15.6" FHD 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15ARP9 83JC00LVVN - AMD Ryzen 5 - 7235HS | RTX 3050 6GB | 15.6 inch Full HD 100% sRGB 144Hz
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
-10%
- Giá bán: 23.390.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R5 - 7235HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NMVe |
| Card | Nvidia RTX 3050 6GB |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo LOQ 15AHP10 83JG0047VN - AMD Ryzen 7 250 | RTX 5050 | 15.6 Inch Full HD, 144Hz, 100%sRGB
| CPU | Ryzen 7 250 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
- Giá bán: 31.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 250 |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 15.6" 100%sRGB 144Hz |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Cũ Gaming Lenovo Legion 5 15IRX10 - Intel Core i7 14700HX | 24GB | 1TB | RTX 5070 | 15 Inch WQXGA OLED
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
-5%
- Giá bán: 39.000.000đ
-
Giá bán niêm yết
40.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Lenovo Legion 5 15IRX10 83LY004GVN - Intel Core i7 14700HX | 24GB | 1TB | RTX 5070 | 15 Inch WQXGA OLED
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
-6%
- Giá bán: 47.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
50.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 14700HX |
| RAM | 24GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 15" OLED |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Lenovo Legion 5 15AHP11 83Q7001JVN - AMD Ryzen 7 250 | RTX 5060 | 15.1 Inch OLED WQXGA 165Hz
| CPU | Ryzen 7 250 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 15.1" WQXGA 165Hz |
- Giá bán: 51.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen 7 250 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 15.1" WQXGA 165Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Lenovo Legion Pro 7 16IAX10H 83F500JGVN - Ultra 9 275X | RAM 32GB | RTX 5070Ti | 16 Inch WQXGA 240Hz
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5070Ti |
| M.Hình | 16" WQXGA 240Hz |
- Giá bán: 79.590.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 9 275HX |
| RAM | 32GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
RTX 5070Ti |
| M.Hình | 16" WQXGA 240Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Lenovo Yoga Pro 7 14ASP9 83HN0022VN - AMD Ryzen AI 9 365 | RAM 32GB | 1TB | AMD Radeon™ 880M | 14.5inch 2.8K OLED |
| CPU | AMD Ryzen™ AI 9 365 |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD Radeon™ 880M |
| M.Hình | 14" 2.8K 100% DCI-P3 |
- Giá bán: 38.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | AMD Ryzen™ AI 9 365 |
| RAM | 32GB LPDDR5x |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | AMD Radeon™ 880M |
| M.Hình | 14" 2.8K 100% DCI-P3 |
Chương trình khuyến mãi