Laptop Dell SSD 1000GB
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Dell Inspiron 14 5445 R1808L - AMD Ryzen 7-8840HS | 16GB | SSD 512GB | 14 inch 2.2K
| CPU |
R7-8840HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon™ 780M |
| M.Hình | 14 inch 2.2K |
-24%
- Giá bán: 18.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
24.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
R7-8840HS |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
AMD Radeon™ 780M |
| M.Hình | 14 inch 2.2K |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell Pro 14 Essential PV14250 150U 161TBU/161TBW - Intel Core 7 150U | RAM 16GB | SSD 1TB | 14 Inch Full HD+
| CPU |
Core 7 150U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
-11%
- Giá bán: 24.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
27.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 7 150U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell 14 DC14250 C7U161W11SLU - Intel® Core™ 7-150U | 16GB DDR5 | SSD 1TB | 14 Inch Full HD+
| CPU |
Intel Core 7-150U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
-15%
- Giá bán: 25.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel Core 7-150U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Dell 16 Plus DB6U5387W1 2025 - Intel Core Ultra 5 226V | 16GB LPDDR5X | SSD 1TB | 16 Inch 2.5K
| CPU |
Intel Core Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel® Arc™ Graphics |
| M.Hình | 16 Inch 2.5K |
-3%
- Giá bán: 28.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
29.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel Core Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB LPDDR5X |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card |
Intel® Arc™ Graphics |
| M.Hình | 16 Inch 2.5K |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Cũ Dell Inspiron 16 Plus 7620 - Intel Core i7 12700H | RAM 40GB | SSD 1TB | 16 inch Full HD+
| CPU | i7-12700H |
| RAM | 40GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Iris Xe Graphics |
| M.Hình | 16 inch FHD+ |
-23%
- Giá bán: 19.900.000đ
-
Giá bán niêm yết
25.900.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7-12700H |
| RAM | 40GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | Intel Iris Xe Graphics |
| M.Hình | 16 inch FHD+ |
Chương trình khuyến mãi