Laptop HP Card onboard
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop HP OmniBook X Flip 14-fm0088TU BZ7Q2PA - Ultra 5 226V | 16GB | 512GB | 14 Inch Full HD+
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
- Giá bán: 27.490.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 7 14-fs0043TU C1MN3PA - Intel Core 5 210H | 14 Inch Full HD+
| CPU | Core 5 210H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 5 210H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 7 14-fr0027TU C1MN1PA - Ultra 7 255U | 16GB | 14 Inch Full HD+
| CPU | Ultra 7 255U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
-5%
- Giá bán: 27.590.000đ
-
Giá bán niêm yết
28.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 255U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 5 16-ag1066AU BZ7S9PA - AMD Ryzen Al 7 350 | RAM 16GB | 16 Inch Full HD+ Touch
| CPU | Ryzen Al 7 350 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 16" FHD+ Touch |
-6%
- Giá bán: 27.290.000đ
-
Giá bán niêm yết
28.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen Al 7 350 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 16" FHD+ Touch |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 5 16-ag1068AU BZ7T0PA - Ryzen AI 5 340 | 16 Inch WUXGA Touch
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 16" WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New Outlet] Laptop HP OmniBook X Flip 14-fm0088TU - Ultra 5 226V | 16GB | 512GB | 14 Inch 2K
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2K |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 226V |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2K |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 7 14-fr0024TU C1MN0PA - Ultra 7 255H | 32GB | 512GB | 14 Inch 2K
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2K |
- Giá bán: 31.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 7 255H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14" 2K |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 5 16-ag1069AU BZ7T1PA - Ryzen AI 5 340 | 16 Inch 2K
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 16" 2K |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | AMD Graphics |
| M.Hình | 16" 2K |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP OmniBook 5 16-AF1046TU BZ7Q8PA - Intel Ultra 5 225U | 16 Inch Full HD+
| CPU | Ultra 5 225U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16 FHD+ |
- Giá bán: 23.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ultra 5 225U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 16 FHD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP 15 - FD0083TU 8D736PA - Intel Core i7 1355U | 15.6 Inch Full HD
| CPU |
i5 1355U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
- Giá bán: 18.690.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i5 1355U |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP 15 FD1045TU 9Z2X1PA / FD1043TU 9Z2W9PA - Intel Core 5 120U | 15.6 Inch Full HD
| CPU |
Core 5 120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
- Giá bán: 17.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 5 120U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP 15 FD1037TU 9Z2W5PA / FD1039TU 9Z2W7PA - Intel Core 7 150U | 15 Inch Full HD
| CPU |
Core 7 150U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
- Giá bán: 20.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core 7 150U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP 15 FD1060TU 9Z2X8PA / FD1058TU 9Z2X6PA - Intel Core Ultra 7 155H | 15 Inch Full HD
| CPU |
Ultra 7 155H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
- Giá bán: 21.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Ultra 7 155H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | SSD NVMe |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 Inch FHD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP 15-fd1037TU 9Z2W5PA / 15-fd1039TU 9Z2W7PA - Intel Core 7 150U
| CPU |
Intel Core 7 150U |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 inch Full HD |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel Core 7 150U |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 1TB |
| Card |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6 inch Full HD |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP Pavilion X360 14 EK1047TU 80R25PA 2023 - Intel Core i7 1355U | RAM 16GB | Full HD | Kèm bút
| CPU | i7 - 1355u |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Iris Xe |
| M.Hình | 14" Full HD IPS |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i7 - 1355u |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Iris Xe |
| M.Hình | 14" Full HD IPS |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop HP Pavilion X360 14 EK1049TU 80R27PA 2023 - Intel Core i5 1335U | 16GB | Full HD | Kèm bút
| CPU | i5 - 1335u |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Iris Xe |
| M.Hình | 14" Full HD IPS |
- Giá bán: Liên hệ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5 - 1335u |
| RAM | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Iris Xe |
| M.Hình | 14" Full HD IPS |
Chương trình khuyến mãi
Laptop Cũ HP Envy 15 X360 15m-dr0012dx - Intel Core i7
| CPU |
i7 8565u |
| RAM | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| GPU |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" FHD |
- Giá bán: 10.000.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
i7 8565u |
| RAM | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| GPU |
Intel Graphics |
| M.Hình | 15.6" FHD |
Chương trình khuyến mãi