Laptop Acer Màn 16 Inch
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Acer Gaming Nitro Lite 16 NL16-71G-71UJ NH.D59SV.002 - Intel Core i7 13620H | RTX 3050 | 16 inch FHD+ 165Hz
| CPU |
Core i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
RTX 3050 |
| M.Hình |
16 " WUXGA |
- Giá bán: 26.290.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
RTX 3050 |
| M.Hình |
16 " WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Acer Gaming Nitro Lite 16 NL16-71G-71FN NH.D5ASV.003 - Intel Core i7 13620H | RTX 4050 | 16 inch Full HD+ 180Hz
| CPU |
Core i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
RTX 4050 |
| M.Hình |
16 " WUXGA |
-4%
- Giá bán: 27.790.000đ
-
Giá bán niêm yết
28.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Core i7 13620H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card |
RTX 4050 |
| M.Hình |
16 " WUXGA |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV16S-41-R337- Ryzen 7 260 | RTX 5050 | 16 Inch Full HD+ 180Hz
| CPU | R7 260 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
- Giá bán: 36.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R7 260 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Acer Chromebook 516 GE - CBG516-1H-53TY NX.KCWAA.001 Intel Core I5 1240P | 16 Inch WQXGA 120Hz
| CPU | i5-1240P |
| RAM | 8GB LPDDR4X |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| Card | Intel Xe Graphics |
| M.Hình | 16" WQXGA 120Hz |
-14%
- Giá bán: 11.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
13.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5-1240P |
| RAM | 8GB LPDDR4X |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| Card | Intel Xe Graphics |
| M.Hình | 16" WQXGA 120Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV16S-71-75LR- Intel Core 7 240H | RTX 5060 | 16 Inch 2K, 180Hz
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
- Giá bán: 37.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel AN16S-61-R193 - Ryzen 9 AI 365 | 16GB | 512GB | RTX 5070 | 16 Inch 2K 180Hz
| CPU | R9 AI 365 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
- Giá bán: 52.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R9 AI 365 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV16S-61-R7KQ - Ryzen 5 AI 340 | RTX 5060 | 16 Inch Full HD+ 180Hz
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
- Giá bán: 37.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro V ProPanel ANV16S-61-R0B8 - Ryzen 5 AI 340 | RTX 5050 | 16 Inch Full HD+ 180Hz
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
- Giá bán: 35.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
Chương trình khuyến mãi