Laptop Acer Màn 14 Inch
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Acer Aspire Lite 14 AL14-71P-55P9 NX.D7USV.001 - Intel Core i5 13500H | 16GB RAM | 14 Inch Full HD+
| CPU | i5 13500H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14 Inch FHD+ |
-6%
- Giá bán: 16.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
17.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i5 13500H |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14 Inch FHD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Acer Aspire Lite 14 Gen 2 AL14-52M-32KV - Intel i3-1305U | 14 inch Full HD+
| CPU | i3 1305U |
| RAM | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14 Inch FHD+ |
- Giá bán: 11.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | i3 1305U |
| RAM | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| Card | Intel Graphics |
| M.Hình | 14 Inch FHD+ |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Acer Aspire Go 14 AG14-72P-563L - Intel Core 5 120U | 16GB | SSD 512GB | 14 inch Full HD+
| CPU |
Intel Core 5 120U |
| RAM | 16GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng | SSD 512GB PCIe NVMe |
| Card |
VGA Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
-10%
- Giá bán: 17.990.000đ
-
Giá bán niêm yết
19.990.000đ - Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU |
Intel Core 5 120U |
| RAM | 16GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng | SSD 512GB PCIe NVMe |
| Card |
VGA Intel Graphics |
| M.Hình | 14" Full HD+ |
Chương trình khuyến mãi