Laptop Acer Đồ họa kỹ thuật
-
Deal hot
-
Học tập, Văn phòng
-
Gaming
-
Đồ họa, Kỹ thuật
-
Mỏng nhẹ, Cao cấp
-
Màn hình
-
Ram, Ổ cứng
-
Tai nghe, Chuột, Phím
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV16S-41-R337- Ryzen 7 260 | RTX 5050 | 16 Inch Full HD+ 180Hz
| CPU | R7 260 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
- Giá bán: 36.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R7 260 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 1TB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV16S-71-75LR- Intel Core 7 240H | RTX 5060 | 16 Inch 2K, 180Hz
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
- Giá bán: 37.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Core 7 240H |
| RAM | 32GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel AN16S-61-R193 - Ryzen 9 AI 365 | 16GB | 512GB | RTX 5070 | 16 Inch 2K 180Hz
| CPU | R9 AI 365 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
- Giá bán: 52.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | R9 AI 365 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5070 |
| M.Hình | 16" 2K 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro ProPanel ANV16S-61-R7KQ - Ryzen 5 AI 340 | RTX 5060 | 16 Inch Full HD+ 180Hz
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
- Giá bán: 37.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5060 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
Chương trình khuyến mãi
[New 100%] Laptop Gaming Acer Nitro V ProPanel ANV16S-61-R0B8 - Ryzen 5 AI 340 | RTX 5050 | 16 Inch Full HD+ 180Hz
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
- Giá bán: 35.990.000đ
- Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
| CPU | Ryzen AI 5 340 |
| RAM | 16GB |
| Ổ cứng | SSD 512GB NVMe |
| Card | RTX 5050 |
| M.Hình | 16" 180Hz |
Chương trình khuyến mãi